Bots na Instagram (IG bot) ana amfani dasu don sarrafa ayyukan asusunka, misali, musayar, sharhi, saƙonnin kai tsaye, bibiya, soke bin sawu da sauransu.
Manufar ita ce ƙara yawan mabiyan ku kuma ƙirƙirar mabiyan gaske, kuma ba jabun zirga -zirga da asusun karya ba.
Bots na Instagram na iya hanzarta gudanar da asusunka na yau da kullun da haɓaka adadin ziyara, mabiya da dannawa akan gidan yanar gizon ku.
Bidiyon mintuna 20 da ke ƙasa ya yi bayani dalla-dalla yadda ake saita bot ɗin Instagram don taimaka muku haɓaka asusun Instagram..
Bots na Instagram na iya sarrafa ayyuka da yawa – kamar aika saƙonni zuwa ciyarwar Instagram dangane da manufofi da jagororin da kuka shigar a cikin bot na Instagram.
Wannan yana nufin za ku ƙara ganuwa na asusun ku saboda za ku bayyana sau da yawa akan abincin Instagram.. I mana, wannan zai ba mutane damar samun abun cikin ku da sunan mai amfani, gungura ta asusunka kuma, idan suna son abin da suke gani, za su iya bin ka.
Kare Asusunka na Instagram
Asusun Instagram tare da abun ciki mai gamsarwa da madaidaicin niyya mai sarrafa kansa zai haifar da aiki da mu'amala waɗanda wataƙila za a iya gane su azaman na halitta kuma suna haifar da ziyartar bayanan martaba.. Wataƙila wannan zai kasance ƙarƙashin radar kowane bincike na Instagram..
Sabanin haka, asusun Instagram tare da abun ciki mara ma'ana da rashin amfani, talakawa mai sarrafa kansa mara kyau da sanyi, hulɗa da mutanen da suka ga aikin ya zama na bogi ko spammy.
Kowa ya dandana shi a baya, daga MDs masu sarrafa kansa da ba su dace ba zuwa masu bin bazuwar a cikin mahalli daban -daban.
a shekarar 2017, Instagram ya nemi rufe wasu ayyuka da yawa, musamman Instagress, amma akwai madadin.
Babban bots na Instagram
Mun gwada su duka kuma ana nuna sakamakon a ƙasa:
Instagram Bot | ||
---|---|---|
![]() |
|
|
Kumbura (Tsohon Ingrammer) | ||
---|---|---|
![]() |
|
|
Instazood | ||
---|---|---|
![]() |
|
|
Instamb | ||
---|---|---|
![]() |
|
|
Social Sensei | ||
---|---|---|
![]() |
|
|
Hada | ||
---|---|---|
![]() |
|
|
InstaBoss | ||
---|---|---|
![]() |
|
|
Jarvee | ||
---|---|---|
![]() |
|
|
Instavast | ||
---|---|---|
![]() |
|
|
Ektora | ||
---|---|---|
![]() |
|
|
Wace hanya za a bi don sanar da ku wanzuwar mabiyan karya?
Instagram yana ƙoƙarin dakatar da bots ta amfani da wasu dabaru:
Don haka, wannan galibi saboda gaskiyar cewa kuna amfani da sabis na sarrafa kansa na Instagram wanda ba shi da haɗari ko kuma kuna sarrafa abubuwan da kuke so ko sharhi ta hanyar da ba ta dace ba.. Maganganun bot ɗin sun mamaye Instagram kuma sun aika ja tutar zuwa Instagram – don haka a kula kada a sarrafa injin robot ɗin IG ta hanyar da ba daidai ba.
Idan ɗaya daga cikin maki uku na sama ya faru, don haka yi kokari kada ka damu. Ana ba da shawarar ku daina ƙoƙarin yin mu'amala ta asusunku, kuma ko dai canza bot ɗin ku na Instagram, ko dai tsara jadawalin musanyawar ku a hankali. Tubalan zai ɓace tsakanin lokacin da aka nuna a cikin sanarwar (yawanci mako guda) kuma za ku iya ci gaba da mu'amala.
Instagram baya aiwatar da wani aiki banda aika sanarwar 3 da ke sama.
Kare Asusunka na Instagram
Ba kowa bane don bot ɗin IG ya yi kutse ko yin asara, saboda waɗannan robots sun wanzu musamman don taimakawa abokan cinikin su. Waɗannan robots sun dogara da kariyar bayanan ku da asusunka.
Abin da za ku iya yi
Akwai hanya guda ɗaya kawai don tabbatar da cewa asusun ku na Instagram ya sami mafi girman kariya., kuma shine yin amfani da ikon lauya akan asusunka.
Wakili yana canza wurin da bot ɗin ke haɗawa, don kada ya yi ayyukan taro daga wuri guda, abin da za a ba da rahoton shi azaman halin zagi.
Sabis ɗin wakili da muka fi so shi ne FrogProxy. Wannan sabis ne na wakili na wayar hannu, wanda ke nufin haɗin yana daidai da na wayar salula, don haka ba ta da alamar tuhuma a shafin Instagram.
Tuntuɓi FrogProxy fasali anan kuma tabbatar cewa idan kuna amfani da sarrafa kai na kafofin watsa labarun, kuna kare asusunku tare da wakili.
Dabara: Kamar yadda har yanzu kuna iya karɓar waɗannan takamaiman sanarwar lokacin da kuke sarrafa lissafi, ana ba da shawarar koyaushe ku kasance cikin aminci da amfani da mafi amintaccen bot ɗin da ke wanzu.
Menene ayyuka da halaye na bots na Instagram?
Muna sarrafa asusun Instagram daban -daban – don haka dole ne mu gwada manyan 10 don ganin wane bot na Instagram yayi kyau, kuma wanne ne mafi aminci!
Menene mafi kyawun bots na Instagram?
#1 - Bot de Followers Instagram
Instagram Bot: https://winchesclub.com/ibf
Farashin: 9,99 EUR a wata
Dalilin da yasa muka fifita IBF akan sauran bots shine saboda shine mafi arha na biyu akan kasuwa kuma ba duk sauran kayan aikin da ke akwai suna ba da fasali iri -iri a wannan farashi ba..
Ayyukan mai sarrafa kansa da sauri: Na'am – akwai saurin aiki na atomatik, wanda ke nufin zaku iya saita saurin kanku. IBF kuma yana ba da jadawalin abun ciki mai ban mamaki, sarrafa kai na saƙon kai tsaye da bincike, wanda ya sa wannan bot bot ɗin Instagram shine mafi kyawun zaɓi saboda yana da fasali da yawa, yana kunne, mai sauƙin amfani kuma sama da komai mai araha kowane wata.
VPN da sanyi: Ƙirƙiri VPN naka ta amfani da wannan bot.
Tsaro: Hadakar tsarin tsaro da ikon amfani da wakili na wayar ku don samun cikakken kwanciyar hankali. Iyakar abin da ke rage wannan sabis ɗin sarrafa kansa na Instagram shine cewa babu sabis na abokin ciniki., amma wannan ba abin mamaki bane a wannan farashi. Idan kuna da ƙwarewar sarrafa kansa, ba zai zama matsala ba.
Makamantan bots: Idan kuna son ayyukan mabiyan Bot na Instagram amma kuna buƙatar taimako daga sabis na abokin ciniki, to, Kyaftin ɗin Social na iya zama kyakkyawan zaɓi.
#2 – Kumbura (baya Ingrammer)
Instagram Bot: https://winchesclub.com/inflact
Farashin: 49 EUR a wata
Saurin aiki ta atomatik: Na'am – suna da mahimman sigogi don kare ku. Suna nuna saurin ayyukan ayyuka waɗanda ke kwaikwayon halayen ɗan adam na gaske, kididdiga da tacewa.
VPN da sanyi: Kunshe yayin ƙirƙirar asusun.
Tsaro: Siffofin tsaro na yau da kullun da kuke tsammanin daga sabis na sarrafa kansa.
Wuri na biyu: Boostgram irin kayan aiki ne wanda ke ba ku damar haɓaka asusun ku na instagram, ko da yake ba ta da inganci kamar Inflact.
#3-Instazood
Instagram Bot: https://winchesclub.com/instazood
Farashin: 13 EUR a wata
Saurin aiki ta atomatik: Saitunan saurin atomatik suna da kyau a wannan batun – tare da daidaitattun saituna, ba za ku wuce iyakokin da Instagram ya kafa ba.
VPN da sanyi: Babu saitin VPN ko taimako.
Tsaro: Instazoods sun kasance na ɗan lokaci kuma an san su a kasuwa don amintaccen sabis na abokin ciniki.. A cikin shekaru, sun sami nasarar daidaitawa da sabuntawa da canje -canje na Instagram, wanda kawai zai iya zama abu mai kyau ga abokan ciniki. Lallai kuna buƙatar irin wannan ƙwarewa da ilimi idan da gaske kuke tunanin haɓaka asusun ku na Instagram da yawa..
Wannan ba shine mafi kyawun ƙwarewa ko ƙirar mai amfani ba, amma sabis na abokin ciniki cikakke ne !
Makamantan bots: Gramista yayi kama da Instazood.
#4 – Instamb
Instagram Bot: https://winchesclub.com/instamber
Farashin: 13 EUR a wata
Saurin aiki ta atomatik: Zaɓuɓɓukan saurin gudu.
VPN da sanyi: Babu saitunan wakili da aka gina.
Tsaro: Kunshin na asali yana ba ku daidaitaccen tsaro, amma babu wani wakili na asali da ya rasa a cikin wannan bot. Kuna iya biyan manajan asusu don kiyaye sarrafawar ku cikin iyaka.
Joli bot, sauki don amfani tare da zaɓuɓɓukan manufa masu kyau.
Makamantan bots: kicksta
#5 – Social Sensei
Instagram Bot:http:/https://winchesclub.com/socialsensei
Farashin: 255 EUR a wata
Saurin aiki ta atomatik: Akwai saitunan ayyukan saurin gudu ta atomatik tare da wannan kayan aikin kuma suna sarrafa kowane mataki na tsarin sarrafa kafofin watsa labarun a gare ku. Wannan ya haɗa da bita don ƙayyade mafi kyawun ayyukan aiki wanda zai hana a ba da rahoto..
VPN da sanyi: Kuna karɓar VPN da adireshin IP na ku.
Tsaro: Yi tsammanin karɓar mai sarrafa asusun sadaukar da kai don taimaka muku kowane mataki na hanya. Lokacin da kuka kaddamar da kamfen, za ku buƙaci jerin hashtags da asusun da kuke son saita azaman masu sarrafa kansa kuma ƙungiyarsu tana kula da sauran. Sakamakon yawanci yana dogara ne akan ingancin abun ciki da saitunan da kuke amfani da su, Duk da haka, mun ga sabbin masu biyan kuɗi 500-1000 kowane wata tare da Sensei na zamantakewa.
Makamantan bots: Upleap yana ba da mai sarrafa asusun sadaukarwa don taimaka muku haɓaka mabiyan ku.
#6 – Hada
Instagram Bot: https://winchesclub.com/combin
Farashin: 18 EUR a wata
Saurin aiki ta atomatik: Tsarin saiti na musamman don sarrafa kansa yana sauƙaƙe dandamali.
VPN da sanyi: : Kuna iya ƙara wakili na kanku ta amfani da kayan aikin wakili na ciki.
Tsaro: Dandali mai aminci da daidaituwa – za ku iya zaɓar asusun da kuke son bi a gaba, sannan Combin zai aiwatar da buƙatun tare da Instagram, yana ba ku cikakken iko.
Makamantan bots: Wannan bot ɗin na musamman ne a cikin aikinsa – babu wani yana amfani da zaɓi na hannu don takamaiman ayyuka.
#7 – InstaBoss
Instagram Bot: https://winchesclub.com/instaboss
Farashin: 11.90 EUR a wata
Saurin aiki ta atomatik: Ana amfani da kayan aiki a cikin nau'in ilimin wucin gadi don iyakance ayyukanku kafin Instagram ya toshe asusunku. Yana sake kunna su ta atomatik bayan haka.
VPN da sanyi: Software yana ba ku damar saita wakili, kuma ya danganta da irin tayin, za ka iya samun har zuwa 10 proxies.
Tsaro: Suna da'awar kasancewa amintacce 100% saboda kowane tayin nasu ya ƙunshi keɓaɓɓun wakilai. Menene ƙari, an ɓoye bayanan ku kuma kuna amfana daga tallafin ƙima, wanda yake da sauri.
Makamantan bots: Jeffrey
#8 - Jaruba
Instagram Bot: https://winchesclub.com/jarvee
Farashin: 29.95 EUR a wata
Saurin aiki ta atomatik: Ba a ambaci saurin saiti don ayyukan atomatik.
VPN da sanyi: Yi tsammanin kowane asusun Instagram ya gudana tare da wakilin HTTP nasa.
Tsaro: An tsara wannan bot ɗin don kwaikwayon ayyukan zamantakewa na yau da kullun akan Instagram har sau goma cikin sauri fiye da matsakaicin mutum zai iya cika su daban -daban.. Bot ɗin na iya zama haɗari, tunda yana ci gaba da aiki na awanni 24 kowace rana, kuma masu amfani suna fuskantar haɗarin maimaita ƙima akan iyakokin Instagram.
Makamantan bots: Growthoid
# 9 - Instavast
Instagram Bot: https://winchesclub.com/instavast
Farashin: 13 EUR a wata
Saurin aiki ta atomatik:Instavast yana ba ku damar daidaita saurin sarrafa kai. Wannan fasalin zai iya zama da amfani idan kuna son rage haɗarin da Instagram zai gano ku.. Kuna da zaɓi tsakanin saurin gudu 3 farawa da jinkirin, al'ada da sauri. Saitin da aka ba da shawarar don saurin ayyukanku yakamata ya kasance “Lent” lokacin da kuka fara amfani da ayyukansu.
VPN da sanyi: :
Za'a iya saukar da aikace -aikacen wakili na gida da aka sanya akan wayarku ko PC.
Tsaro:Tabbatattun abubuwan tsaro, Duk da haka, suna da'awar sabis ɗin haɓaka su ya cika cika ka'idodin sabis na Instagram.
Makamantan bots: Nitreo
#10 – Ektora
Instagram Bot: https://winchesclub.com/ektora
Farashin: 95 EUR a wata
Saurin aiki ta atomatik: Suna da saitunan da ake buƙata don kare asusunka kuma akan gidan yanar gizon su yana cewa bot ɗin ya bi ka'idodin sabis na Instagram.
VPN da sanyi: Yana ba da sayan wakili kyauta da saiti. Tsarin su kuma yana kula da aiwatar da tsaro na wakili a gare ku..
Tsaro: Ta fuskar tsaro, Ektora yana ba da mafita daban -daban kuma ingantacce don tabbatar da cewa ba a ganin masu amfani da shi azaman banza ko haramtawa. Duk ayyukan sarrafa kansa sun dogara da AI kuma dandamali yana amfani da fitowar fuska kuma yana kwaikwayon sabon sigar aikace-aikacen wayar hannu ta Instagram. Sabis ɗin haɓaka su ya dogara da halayen ɗan adam dangane da ayyukan Instagram, wannan shine yadda suke sarrafa haɓaka masu sauraro cike da ainihin masu amfani.
Makamantan bots: Girma
Tambayoyin Tambayoyi
Tambaya. MENENE BEST INSTAGRAM BOT DON GUDU
A. Daga cikin duk bots da muka samu, muna ba da shawarar mabiyan Instagram Bot saboda yana aiki da sauri, musamman akan hyper pro vote.
Tambaya. YAYA ZAN IYA KIYAYE LABARINA
A. Kuna iya kare asusunka ta amfani da sabis na wakili. Ta wannan hanya, adireshin IP ɗinku zai canza ta atomatik.
Tambaya. MENENE IG BOTS DA KE DA KWANCIYAR TSARO
A. IBF da Ingramer sune mafi kyawun bots na instagram don tsaro. Kuna iya kare asusunka ta amfani da sabis na wakili.
Tambaya. ACCOUNT DINA ZAI TILO
A. Duk ya dogara da yadda kuke kula da asusun ku kuma idan kuna amfani da wakili..
Tambaya. AKWAI BOTS akan INSTAGRAM?
A. Yawancin bots na Instagram iri ɗaya ne kuma suna bi, dangane da kowane mutum bot.
Tambaya. SHIN INSTAGRAM BAYAN SHARI'A?
A. Kamfanonin kafofin watsa labarun na iya murɗe wasu bots, dangane da abin da kowane bot yake yi. Ko da yake ba haramun bane.
Tambaya. AKWAI INSTAGRAM BOTS DAKE AIKI?
A. Yawancin bots suna da sakamako mai kyau, musamman IBF da Ingramer.
Tambaya. Yi INSTAGRAM BOTS HAR YANZU AIKI A 2020?
A. Wasu bots sun daina aiki, kuma wasu ayyuka na iya daina aiki. Duk da haka, yawancin bots a cikin jerin da ke sama suna aiki daidai.
Tambaya. SHIN INSTAGRAM BOTS NE YA FI DARAJA??
A. Na'am, zaku iya samun mabiyan gaske cikin sauri da sauri gwargwadon alkukin ku.