Mafi kyawun lokacin aikawa akan Instagram a cikin 2022 : Yaudara takardar ranar

Lokacin da yazo ga Instagram, lokacin da aka buga post na iya yin tasiri na yawan hulɗar da aka samu da kuma yawan kulawar bayanan asusun ku. Kuma lokaci shine muhimmin abin da ke ba da gudummawa ga tasirin post ɗin ku na Instagram. Saboda haka, a cikin wannan labarin, za mu tattauna mafi kyawun lokacin aikawa akan Instagram. Sannan, bude idanunku !

Buga a wasu lokuta na yini ko karshen mako na iya amfana da ganin Instagram sosai kuma zai ba ku damar samun ƙarin mabiya. A cewar binciken, Abubuwan da aka tsara na Instagram na iya taimakawa wajen haɓaka adadin abokan ku na Instagram da adadin hulɗar da kuke samu. Ta haka, Yin amfani da mai tsarawa na Instagram yana da fa'ida mai mahimmanci tunda zaku iya ƙirƙirar posts a gaba, kuma za ku iya barin su su gudu tare da ƙaramin sarrafawa tun da za a sake su a wasu lokuta ba tare da an gyara su ba. Wannan zai ba ku ƙarin lokaci don sadaukar da wasu abubuwan sha'awa..

Yaushe ne Mafi kyawun Lokaci Don Buga akan Instagram?

Kowane mai amfani da Instagram yana takaici da wannan batu : yaushe ne mafi kyawun lokacin aikawa akan instagram ? Bincike daban-daban ya nuna cewa akwai wasu ranaku na musamman waɗanda suka fi wasu kyau don yin rubutu.. Kamar yadda aka ba da shawarar, ya kamata ku yawaita yin post domin hakan zai karfafa mu'amala da mabiyan ku da kuma sanya ku cikin labaransu. Domin sanin amsar tambayar ” Yaushe ne mafi kyawun lokacin aikawa akan Instagram?”, Danna nan. zauna a saurare !

Litinin

Awanni aikawa suna (6 h ku, 12h ku, – 22h ku).Litinin tana wakiltar farkon ranar aiki kuma tana ba da ƙarin rarrabuwa lokaci. Ayyukan yana ƙaruwa a sassa daban-daban guda uku, yafi a safiya, lokacin da mutanen da ke tafiya ta hanyar sufurin jama'a ke samun damar tuntuɓar dandamali na kafofin watsa labarun. Kuma a lokacin cin abinci da kuma ƙarshen yamma, kowa yana so ya huta.

Mardi

Sa'o'in aikawa suna kara daga safiya zuwa maraice (6 na safe zuwa 6 na yamma). Hakurin ranar Talata yana yaɗuwa cikin ko'ina cikin yini, a zahiri yana ɗaukar lokutan aiki da lokacin da ake buƙata don zuwa da daga aiki.

Laraba

Lokacin sabuntawa shine tsakiyar safiya da kuma ƙarshen dare (daga 8 na safe zuwa 11 na dare.). Tsakanin ranar aiki ya fi ƙalubale ga matsakaicin ma'aikaci ; yana iya zama matsala don ƙara hulɗa a kan Instagram.

A ranar

Sa'o'in kallo suna safiya, da azahar da yamma (7 h ku, 12 na rana da 7 na yamma.). Alhamis tana bin sa'o'i iri ɗaya na Litinin da Talata. Kuma yayin da karshen mako ke gabatowa, mutane suna so su ɗauki wayar su su duba asusun su na kafofin watsa labarun.

Juma'a

Lokutan saukewa sun bambanta tsakanin safe da maraice (9 h ku, 4 na yamma da 7 na yamma.).
Kowa yana so ya bar aiki da wuri ranar Juma'a, duk da haka kuma suna son yin lilo a shafukansu na sada zumunta. Juma'a yana nuna turawa ta Instagram tsakanin karfe 4 na yamma zuwa 5 na yamma., idan kowa ya tafi aiki.

Asabar

Sa'o'in aika safiya suna makara da safe da dare (11 na safe da 7 na safe zuwa 8 na yamma.). Saboda tsananin sha'awar zama a gadon mutanen da ke da ranar Asabar da Lahadi don cika barci, Ba abin mamaki ba ne cewa haɗin gwiwa akan Instagram yana farawa da sassafe. Daren Asabar kuma lokaci ne mai kyau don shiga yawo, saboda faifan bidiyo kai tsaye babban abin jin daɗi ga mutanen da har yanzu ba su farka da dare, yawanci bayan karfe 9 na dare..

Lahadi

Sa'o'in bugawa sun bambanta tsakanin safiya da rana. (10 na safe zuwa 4 na yamma). Ga mutane da yawa, Lahadi lokaci ne don shakatawa da cuɗanya da dangi da abokai. Lahadi da alama yana ƙara hulɗar mai amfani, ko wallafe-wallafe ne, comments ko share. Yawan zirga-zirga na karuwa da tsakar rana kuma ya fara raguwa da maraice, mutanen da ke ƙoƙarin yin shiri don yau da kullun na kwanakin mako masu zuwa.

Kammalawa

Tunda, kun haɓaka ilimin rudimentary game da mafi kyawun lokacin aikawa akan Instagram. Lokaci ya yi da za ku sanya wannan ilimin ya yi muku aiki. Idan ba ku da isasshen lokaci don bincika asusun IG ɗin ku, duba abubuwan da ke faruwa kuma ƙayyade lokacin mafi kyawun lokacin aikawa akan Instagram. Kuna iya amfani da Instagram kayan aikin shirye-shirye don cire rashin tabbas kuma ya ba ku lokaci mafi kyau don bugawa akan Instagram.

Mafi shahara