Buɗe Ƙarin Haɗin kai72890

Yadda ake Share Account na Instagram

Share ko Kashe asusun Instagram

Ba matsala me yasa kuke share asusun ku na Instagram, katuwar kafafen sada zumunta baya son sauwake maka. Idan asusunka ne katange ko kullewa, kawai za ku iya share asusun ku kuma ku sake farawa.

Kai ba zai iya gogewa ba ko kashe asusun Instagram kai tsaye daga aikace -aikacen wayarku. Don yin wannan, dole ne ku fara zuwa shafin share asusun.

Kuna da zaɓi na ko dai share asusunka na dindindin Instagram, ko dai kashe shi na ɗan lokaci. Idan kuna son sanin yadda ake yin ɗaya ko ɗayan, kawai bi matakanmu masu sauƙi.

Yadda ake share shafina na Instagram?

Share Instagram ɗinku na dindindin ne – za ku rasa duk hotunanka, bidiyo, mabiya da sakonni – za ku rasa kasancewar ku a dandalin sada zumunta.

Idan wannan shine abin da kuke son yi, don haka bari mu fara.

 1. Je zuwa shafin share asusun Instagram nan.
 2. Idan har yanzu baku shiga cikin sigar binciken gidan yanar gizo ba, za a sa ku yin haka.
 3. Za a gabatar muku da wannan allon:
   share asusun instagram

  • Zaɓi dalilin da yasa kuke share asusunka.
  • Shigar da kalmar wucewa ta asusun ku kuma danna “Goge asusu na har abada”.

Ta Yaya Zan Kashe Asusuna? ?

Ka tuna cewa ba zai yiwu a koma daga asusun da aka goge na dindindin ba. Idan kawai kuna son nisanta daga kafofin watsa labarun na ɗan lokaci, kashe kashe asusunka na iya zama mafi kyawun zaɓi.

Kashe asusunka yana nufin cewa yana ɓoye gaba ɗaya daga duk masu amfani da Instagram, kuma zaku iya sake kunna shi idan kuna so.

Kuna iya kashe asusun ku daga sigar tebur na Instagram:

 • Haɗa zuwa sigar tebur na Instagram akan instagram.com
 • Danna maɓallin “gyara bayanin martaba” kusa da sunan asusunka
 • share asusun instagram

 • Danna kan “Kashe asusunka na ɗan lokaci” a kasan shafin.
 • instagram share

 • Tabbatar da dalilin da yasa kuke son kashe asusunku, sannan shigar da kalmar wucewar asusunka.
 • Danna kan A kashe na ɗan lokaci asusun.

Da zarar an kashe asusunka, za ku iya sake kunna shi a kowane lokaci. Kawai shiga cikin asusunka kamar yadda aka saba kuma asusunka zai sake gani.

Shi ke nan akwai shi.

Ka tuna cewa danniya na asusunka shine na dindindin, yayin da yake kashewa shine na wucin gadi. Idan kuna da shakku, muna ba da shawarar cewa kawai ku kashe asusun ku don ku sake tuntubar sa idan kuna so.

Mafi shahara